Starfsfólk

Alda Gunnarsdóttir
Sérkennari
Almar B. Hjarðar
Stuðningsfulltrúi, Starfsmaður á frístund
Andrea Guðjóns Jónasdóttir
Leiðbeinandi/kennari
Andrea Kjartansdóttir
Stuðningsfulltrúi
Anna Ester Óttarsdóttir
Starfsmaður á Víkinni
Anna Lilja Sigurðardóttir
Kennari
Anna Lilja Tómasdóttir
Stuðningsfulltrúi
Anna Rós Hallgrímsdóttir
Skólastjóri
Annika Moritt Guðnadóttir
Skólaliði
Anton Már Bjarnason
Leiðbeinandi/kennari
Anton Örn Björnsson
Forstöðumaður á frístund, Kennari í afleysingum
Arna Björg Sigurbjörnsd.
Íþróttakennari
Arnar Breki Gunnarsson
Starfsmaður á frístund
Arnheiður Pálsdóttir
Kennari
Ágústa Guðnadóttir
Kennari
Ásdís Steinunn Tómasd.
Deildarstjóri unglingastigs
Ásta Björt Júlíusdóttir
Stuðningsfulltrúi
Ásta Kristmannsdóttir
Kennari
Ásta Lilja Gunnarsdóttir
Þroskaþjálfi
Ástríður Júlíusdóttir
Kennari
Berglind Þórðardóttir
Kennari
Bergvin Haraldsson
Leiðbeinandi/íþróttakennari
Birgit Ósk Bjartmarz
Kennari
Bjartey Gylfadóttir
Kennari
Björn Elíasson
Námsverskennari
Bryndís Bogadóttir
Kennari
Bryndís Jónsdóttir
Íþróttakennari
Celina Waleria Matuszczyk
Starfsmaður á Víkinni
Dagbjört Ýr Ólafsdóttir
Starfsmaður á frístund
Dagrún Sigurgeirsdóttir
Skólaliði
Daníel Már Sigmarsson
Stuðningsfulltrúi, Starfsmaður á frístund
Dóra Guðrún Þórarinsdóttir
Kennari
Einar Gunnarsson
Aðstoðarskólastjóri Bs
Elfar Franz Birgisson
Starfsmaður á frístund
Elísa Sigurðardóttir
Kennari
Elísabet Hrefna Sigurjónsdóttir
Kennari
Emma Bjarnadóttir
Leiðbeinandi/danskennari
Emma Kristjánsdóttir
Stuðningsfulltrúi
Erika Ýr Ómarsdóttir
Stuðningsfulltrúi
Erla Signý Sigurðardóttir
Kennari
Erna Tómasdóttir
Skólaliði
Erna Valtýsdóttir
Kennari
Ester S. Helgadóttir
Kennari
Eva Rut Gunnlaugsdóttir
Ráðgjafi
Fanndís Ómarsdóttir
Þroskaþjálfi
Fríða Hrönn Halldórsdóttir
Náms -og starfsráðgjafi
Guðbjörg Guðmannsdóttir
Verkefnastjóri í upplýsingatækni
Guðbjörg Lilja Þórarinsd.
Stuðningsfulltrúi
Guðný Erla Guðnadóttir
Skólaliði
Guðný Geirsdóttir
Starfsmaður á Víkinni
Guðný Jensdóttir
Íþróttakennari
Guðríður Jónsdóttir
Kennari
Guðrún Ágústa Möller
Húsvörður Hs
Guðrún Snæbjörnsdóttir
Kennari
Guðrún Þorsteinsdóttir
Aðstoðarleikskólastjóri á Víkinni
Halla Kristín Kristinsdóttir
Stuðningsfulltrúi, Starfsmaður á frístund
Hansína Metta Jóhannsdóttir
Stuðningsfulltrúi
Harpa Hauksdóttir
Kennari
Heba Dögg Jónsdóttir
Starfsmaður á Víkinni
Heiðrún L. Jóhannsdóttir
Ritari Hs
Helena Sigurðardóttir
Skólaliði í afleysingum
Helga Björg Garðarsdóttir
Kennari
Helga Jóhanna Harðard.
Kennari
Helga Sigrún Svansdóttir
Starfsmaður á Víkinni
Helga Sigrún Þórsdóttir
Kennsluráðgjafi
Herdís Rós Njálsdóttir
Sérkennari
Hildur Jónasdóttir
Kennari
Hildur Rún Róbertsdóttir
Deildarstjóri á Víkinni
Hilmar Ágúst Björnsson
Íþróttakennari
Hjalti Enok Pálsson
Kennari
Hjördís S. Traustadóttir
Stuðningsfulltrúi
Hrafnhildur Ósk Skúladóttir
Kennari
Inga Hanna Andersen
Stuðningsfulltrúi
Inga Sigurbjörg Árnadóttir
Stuðningsfulltrúi
Ingunn Arnórsdóttir
Stuðningsfulltrúi
Ingunn Silja Sigurðardóttir
Skólaliði
Iwona Kataryna
Skólaliði
Íris Huld Gunnarsdóttir
Stuðningsfulltrúi
Íris Pálsdóttir
Kennari
Jarl Sigurgeirsson
Tónmenntakennari
Jenný Jóhannsdóttir
Skólaliði
Jessý Friðbjarnardóttir
Kennari
Jóhanna Alfreðsdóttir
Kennari
Jóhanna Birgisdóttir
Stuðningsfulltrúi
Jónatan Guðni Jónsson
Kennari
Júlíana Silfá Haraldsdóttir
Skólaliði
Karen Ósk Kobeinsdóttir
Stuðningsfulltrúi
Karolina Olszowa
Skólaliði
Kolbrún Matthíasdóttir
Kennari
Kristín Gísladóttir
Sérkennari
Kristín Sigurðardóttir
Safnvörður
Kristján Egilsson
Húsvörður Bs
Lára Skæringsdóttir
Kennari
Linda Óskarsdóttir
Sérkennslustjóri á Víkinni
Lóa Hrund Sigurbjörnsdóttir
Kennari í afleysingum
Magnús Sigurnýjas Magnússon
Stuðningsfulltrúi, Starfsmaður á frístund
Magnús Stefánsson
Aðstoðarskólastjóri Hs
Margrét Elsabet Kristjánsdóttir
Kennari
Margrét Lára Hauksdóttir
Starfsmaður á Víkinni
María Rós Friðriksdóttir
Þroskaþjálfi
María Sigurbjörnsdóttir
Matráður Bs
Marta Sigurjónsdóttir
Sérkennari
Marta Wawrzynkowska
Skólaliði
Nina Anna Dau
Sérkennari
Ólafía Ósk Sigurðardóttir
Kennari
Ragnheiður Borgþórsdóttir
Kennari
Ragnheiður Reynisdóttir
Kennari
Rakel Ósk Guðmundsdóttir
Sérfræðingur
Rósa Elísabet Guðjónsdóttir
Stuðningsfulltrúi
Rósa Hrönn Ögmundsdóttir
Deildarstjóri yngsta stigs
Rósa Jónsdóttir
Deildarstjóri á Víkinni
Sigfríður Björg Ingadóttir
Skólaliði
Sigríður Diljá Magnúsdóttir
Deildarstjóri á Víkinni
Sigríður Hreinsdóttir
Skólaliði
Sigríður Lára Garðarsdóttir
Leiðbeinandi/kennari
Sigríður Sigmarsdóttir
Yfirþroskaþjálfi
Sigríður Unnur Lúðvíksdóttir
Stuðningsfulltrúi
Sigurbjörg Jónsdóttir
Kennari
Sigurleif Kristmannsdóttir
Stuðningsfulltrúi
Sigurlína Sigurjónsdóttir
Ritari Bs
Sigurrós Sigurhansdóttir
Kennari á Víkinni
Sigurveig Steinarsdóttir
Skólaliði
Símonía Helgadóttir
Skólaliði
Snjólaug Elín Árnadóttir
Kennari
Snæborg Þorsteinsdóttir
Skólaliði í afleysingum
Soffía Birna Hjálmarsdóttir
Skólaliði
Soffía Valdimarsdóttir
Stuðningsfulltrúi
Sólveig Alda Arnardóttir
umsjónarkennari
Stefán Róbertsson
Starfsmaður á frístund
Susana Loreto
Stuðningsfulltrúi
Súsanna Georgsdóttir
Danskennari
Svana Björk Kolbeinsdóttir
umsjónarkennari
Svanhildur H. Freysteinsdóttir
Starfsmaður á Víkinni
Svanhvít Friðþjófsdóttir
Deildarstjóri miðstigs
Sverrir M. Jónsson
Kennari
Sylvía Guðmundsdóttir
Starfsmaður á Víkinni
Sæfinna Ásbjörnsdóttir
Safnvörður í Bs
Thelma Sigurðardóttir
Íþróttakennari
Una Þorvaldsdóttir
Starfsmaður á Víkinni
Unnur Líf Ingadóttir Imsland
Kennari
Valgerður Bjarnadóttir
Kennari
Vera Björk Einarsdóttir
Skólahjúkrun
Viktoría Dís Viktorsdóttir
Kennari
Ylfa Helgadóttir
Skólaliði
Þóra Hallgrímsdóttir
Skólaliði
Þóra S. Sigurðardóttir
Kennari
Þórdís Jóelsdóttir
Kennari
Þórey Friðbjarnardóttir
Kennari